Ofishin Jakadan Amurka da FIJ Sun Ƙaddamar da Cibiyar Karatun Adejumobi Adegbite Don Matasan ’Yan Jarida

Ofishin Jakadan Amurka da Cibiyar Binciken Jarida Sun Kaddamar da Cibiyar Karatun Adejumobi Adegbite Ƙarfafa Matasan ‘Yan Jarida Ta Hanyar Sabuwar Shirin Cibiyar Karatu Ofishin Jakadan Amurka a Najeriya ya haɗu da Cibiyar Binciken Jarida (FIJ) don ƙaddamar da Cibiyar Karatun Adejumobi Adegbite, wata sabuwar shiri da aka ƙera donContinue Reading

CBN Ta Kaddamar Da Sabon Dandamalin NRBVN Don Sauƙaƙe Hanyoyin Kuɗi Ga ‘Yan Najeriya A Ƙasashen Waje

CBN Ta Ƙara Haɓaka Shigar Da Jama’a Cikin Tsarin Kuɗi Ta Hanyar NRBVN Sabunta Tsarin Banki Ga ‘Yan Najeriya a Ƙasashen Waje Babban Bankin Najeriya (CBN) ya ɗauki babban mataki na haɓaka shigar da jama’a cikin tsarin kuɗi tare da ƙaddamar da dandamalin Non-Resident Biometric Verification Number (NRBVN) a Abuja.Continue Reading