Shugaban ‘Yan Ta’adda Bello Turji Ya Mika Makamai, Ya Saki Wadanda Ya Kama Bayan Tattaunawa Da Malaman Addini

Shugaban ‘Yan Ta’adda na Zamfara Bello Turji Ya Mika Makamai, Ya Saki Wadanda Ya Kama Bayan Ganawa Da Malaman Addini Shugaban ‘yan ta’adda a jihar Zamfara, Bello Turji, ya saki mutane 32 da ya kama kuma ya amince da daina kai hare-hare kan manoma bayan tattaunawa da wasu malaman addiniContinue Reading

Ƙungiyar SCN Ta Sami Kyauta Saboda Gudummawarta Ga Ilimi Da Ci Gaban Al’umma a Bida

Ƙungiyar SCN Ta Sami Kyauta Saboda Gudummawarta Ga Ilimi Da Ci Gaban Al’umma a Bida Ƙungiyar agaji mai suna Supportive Circle Help Initiative (SCN) wacce ke mai da hankali kan ƙarfafa matasa, ilimi da ci gaban al’umma, ta sami lambar yabo daga Government Girls’ Day Secondary School da ke Bida.Continue Reading

Najeriya da Benin Sun Kulla Yarjejeniyar Tattalin Arziki Don Haɗa Kan Kasuwanci da Haɗin Kai

Najeriya da Benin Sun Kulla Yarjejeniyar Tattalin Arziki Don Haɓaka Kasuwanci da Haɗin Kai A wani babban ci gaba na haɗin gwiwar tattalin arzikin yankin Yammacin Afirka, Najeriya da Jamhuriyar Benin sun fara aiwatar da Yarjejeniyar Haɗin Kan Tattalin Arziki a hukumance. Wannan haɗin gwiwar dabarance ya biyo bayan tattaunawarContinue Reading